Iṣẹ́ àkíyèsí & Ìkìlọ̀
EVnSteven nfunni ni iṣẹ́ àkíyèsí àtàwọn ìkìlọ̀ tó lágbára, tó ń mu ìrírí oníṣe pọ̀ si àti tó ń ṣe àfihàn ìwà ìkànsí tó dára. Iṣẹ́ yìí jẹ́ ànfàní pàtàkì fún àwọn oníṣe àti àwọn onílé ti àwọn ibùdó ìkànsí EV pín.
Àwọn Àmúyẹ Pataki
- Àkíyèsí Àkókò: Àwọn oníṣe gba àkíyèsí àkókò láti gbe ọkọ wọn kúrò lẹ́yìn tí ìkànsí bá parí. Èyí ń ràn wá lọwọ láti jẹ́ kí àwọn ibùdó ìkànsí wà fún àwọn míì, tó ń mu ìmúrasílẹ̀ pọ̀ si ti àwọn orísun ìkànsí pín.
- Ìkìlọ̀ Púṣ́: Àwọn ìkìlọ̀ ni a rán taara sí ẹrọ alágbèéká oníṣe, tó ń jẹ́ kí ó rọrùn láti mọ ìpo ìkànsí wọn.
- Ìrírí Oníṣe Tó Gbéga: Nípa fífi àkíyèsí tó dájú àti àkókò, EVnSteven ń ràn wá lọwọ láti dín ìkópa ibùdó ìkànsí kù àti láti mu ìrírí oníṣe pọ̀ si.
- Ìtọ́́jú fún Àwọn Ibùdó Pín: Àwọn onílé lè ṣakoso àwọn ibùdó ìkànsí pín dáadáa, tó ń jẹ́ kí ìlò tó peye wà àti dín ìjàkálẹ̀ kù láàárín àwọn oníṣe.
- Ìmúrasílẹ̀ Ìkànsí Tó Dáa: Fífi àwọn oníṣe ní ìmúrasílẹ̀ láti gbe ọkọ wọn kúrò lẹ́yìn tí ìkànsí bá parí ń mú àjọṣepọ̀ ti àwọn oníṣe EV tó ní ìbáṣepọ̀ àti tó ní ìdájọ́.
- Ìkìlọ̀ Àkíyèsí Tó Gbagbe: Nígbà tí oníṣe bá gbagbe láti ṣayẹwo lẹ́yìn ìkànsí wọn, EVnSteven yóò rán ìmeèlì sí oníṣe náà ní gbogbo wákàtí mẹ́ta lẹ́yìn wákàtí 24 lẹ́yìn ìforúkọsílẹ̀.
Ànfan
- Ìlò Orísun Tó Munadoko: Rí i pé àwọn ibùdó ìkànsí ni a nlo ní ìmúrasílẹ̀ àti pé wọn wà fún àwọn míì nígbà tí a bá nílò.
- Ìrírí Oníṣe Tó Gbéga: Àwọn oníṣe lè lọ nípa ọjọ́ wọn ní mọ̀ pé wọn yóò gba ìkìlọ̀ nígbà tí ó bá yẹ kí wọn gbe ọkọ wọn kúrò.
- Dín Ìjàkálẹ̀ Kù: Ràn wá lọwọ láti dín ìjàkálẹ̀ nípa àkókò ibùdó ìkànsí kù, tó ń dá àyíká tó ní ìbáṣepọ̀ pọ̀ si fún gbogbo oníṣe.
- Ànfàní Onílé: Rọrùn ìṣakoso àwọn ibùdó ìkànsí pín, tó ń jẹ́ kí ó rọrùn fún àwọn onílé láti rí i pé ìlò tó peye àti ìmúrasílẹ̀ wà.
Iṣẹ́ àkíyèsí àtàwọn ìkìlọ̀ EVnSteven jẹ́ àtúnṣe láti jẹ́ kí ìkànsí EV jẹ́ rọrùn, munadoko, àti pé ó dára fún gbogbo ènìyàn tó ní í ṣe. Nípa mímú ìwà ìkànsí pọ̀ si àti rí i pé a gbe ọkọ kúrò ní àkókò, iṣẹ́ yìí ń ṣe àtìlẹyìn fún ìlò tó peye ti àwọn ibùdó ìkànsí pín àti ń mu ìrírí EVnSteven pọ̀ si.
Ní ìrírí rọrùn àti munadoko ti àkíyèsí àtàwọn ìkìlọ̀ pẹ̀lú EVnSteven, àti gbé ìrírí ìkànsí EV rẹ̀ soke lónìí.