Fassara yanzu suna samuwa - Zaɓi harshen da kake so daga menu.

Tsarin Sirrin

Sanarwa: Sigar Turanci na wannan Tsarin Sirrin shine sigar hukuma. Fassarorin cikin wasu harsuna ana bayar dasu ne kawai don sauƙi. Idan akwai wani rashin jituwa tsakanin sigar Turanci da sigar da aka fassara, sigar Turanci za ta yi tasiri.

Ingantacce: Nuwamba 8, 2024

1. Bayanan da Muke Tattarawa

1.1 Bayanan Kai

Lokacin da ka yi amfani da aikace-aikacen wayar hannu na EVnSteven (“App”), muna iya tattara wasu bayanan kai da ka bayar da gangan, kamar sunanka, adireshin imel, da sauran bayanan tuntuɓa.

Lokacin da ka yi amfani da shafin yanar gizon EVnSteven (“Website”), muna iya tattara wasu bayanan da ba na kai ba da aka ɓoye da ka bayar ta hanyar burauzarka, kamar nau’in burauza, kusan wurin da kake, shafukan da kake ziyarta, da adadin lokutan da ka dawo. Wannan bayanan an ɓoye su ne kuma .

1.2 Bayanai na Amfani

Muna iya tattara bayanan da ba na kai ba game da yadda kake amfani da App, kamar nau’in na’urar ka, tsarin aiki, adireshin IP, da hulɗa da App. Wannan bayanan ana tattarawa ne ta hanyar amfani da kukis, kayan aikin nazari, da sauran fasahohi masu kama da haka.

2. Amfani da Bayanan

2.1 Bayarwa da Inganta App

Muna iya amfani da bayanan da aka tattara don bayarwa da kula da aikin App, keɓance kwarewarka, da inganta ayyukanmu da fasalulluka.

2.2 Tuntuɓa

Muna iya amfani da bayanan tuntuɓarka don amsa tambayoyinka, bayar da goyon bayan abokin ciniki, aikawa da muhimman sanarwa, da sanar da kai game da sabuntawa, tallace-tallace, da sabbin fasalulluka na App.

2.3 Bayanai Masu Tarawa

Muna iya amfani da bayanan da aka tara da aka ɓoye don dalilai na nazari da kididdiga don fahimtar yanayi, tsarin amfani, da inganta aikin App.

3. Bayar da Bayanan

3.1 Masu Ba da Ayyuka

Muna iya ɗaukar masu ba da ayyuka na ɓangare na uku masu amincewa don taimaka mana wajen gudanar da App ko don yin wasu ayyuka a madadinmu. Wadannan masu ba da ayyuka za su sami damar zuwa bayananka ne kawai gwargwadon abin da ya dace don yin ayyukansu kuma suna da alhakin kiyaye sirrin da tsaron bayanan.

3.2 Bukatun Doka

Muna iya bayyana bayananka idan an buƙata ta doka, ƙa’ida, tsarin shari’a, ko buƙatar gwamnati, ko don kare hakkinmu, dukiya, ko tsaro, ko hakkin, dukiya, ko tsaro na wasu.

3.3 Canje-canje na Kasuwanci

Idan aka samu haɗin gwiwa, saye, ko sayar da duk ko wani ɓangare na dukiyarmu, muna iya canja bayananka ga ɓangare na uku da ya dace a matsayin wani ɓangare na cinikin.

4. Tsaron Bayanan

Muna aiwatar da matakan tsaro masu ma’ana don kare bayanan ka na kai daga samun shiga ba bisa ka’ida ba, canji, bayyana, ko lalata. Duk da haka, don Allah a lura cewa babu wata hanya ta watsawa ko adanawa da ta kasance gaba ɗaya mai tsaro, kuma ba za mu iya tabbatar da cikakken tsaron bayananka ba.

5. Sirrin Yara

App ba a nufin amfani da shi ta hanyar mutane ƙasa da shekaru 19 ba. Ba mu sanin tattara bayanan kai daga yara ba. Idan ka gano cewa wani yaro ya bayar da bayanan kai ba tare da izinin iyaye ba, don Allah ka tuntube mu, kuma za mu ɗauki matakai don cire bayanan.

6. Hanyoyin ɓangare na uku da Ayyuka

App na iya ƙunshe da hanyoyin haɗi zuwa shafukan yanar gizo ko ayyuka na ɓangare na uku da ba mu gudanarwa ko sarrafa su ba. Wannan Tsarin Sirrin ba ya shafar irin waɗannan shafukan yanar gizo ko ayyuka na ɓangare na uku. Muna ba da shawarar duba tsarin sirrin waɗannan ɓangarorin kafin ka yi hulɗa da shafukan yanar gizon su ko ayyukansu.

7. Canje-canje ga Tsarin Sirrin

Muna iya sabunta wannan Tsarin Sirrin daga lokaci zuwa lokaci don nuna canje-canje a cikin ayyukanmu ko bukatun doka. Za mu sanar da kai game da duk wani muhimmin canji ta hanyar wallafa sabuntaccen Tsarin a cikin App ko ta wasu hanyoyi. Ci gaba da amfani da App bayan wallafa sabuntaccen Tsarin Sirrin yana nuna amincewarka da canje-canjen.